หน้าแรก  /  พาวเวอร์ซัพพลาย  /  มาท์บอร์ด - ตัวแปลง DC DC  /  MEAN WELL SKM50B-05
SKM50B-05
Active Icon Active - DC DC CONVERTER 5V 50W
SKM50B-05
SKM50B-05
MEAN WELL
ผู้ผลิต:
ส่วน Mfr #
เอกสารข้อมูลสินค้า:
คำอธิบาย:
DC DC CONVERTER 5V 50W
3D Model Icon
SKM50B-05 สเปค
แอตทริบิวต์ผลิตภัณฑ์
ค่าแอตทริบิวต์
ผู้ผลิต
อนุกรม
SKM50 (50W)
บรรจุ ภัณฑ์
Tube
สถานะผลิตภัณฑ์
Active
ประเภท
Isolated Module
จํานวนเอาต์พุต
1
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ําสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5V
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 4
กระแส - เอาต์พุต (สูงสุด)
10A
กําลังไฟ (วัตต์)
50 W
แรงดันไฟฟ้า - การแยก
1.5 kV
การใช้งาน
ITE (Commercial)
คุณสมบัติ
Remote On/Off, OCP, OVP, SCP
อุณหภูมิในการทํางาน
-40℃ ~ 75℃ (With Derating)