หน้าแรก  /  การแยกอุปกรณ์กึ่งตัวนํา  /  ไดโอด - ซีเนอร์ - เดี่ยว  /  onsemi MMSZ5V1T1G
MMSZ5V1T1G
Active Icon Active - DIODE ZENER 5.1V 500MW SOD123
MMSZ5V1T1G
MMSZ5V1T1G
onsemi
ผู้ผลิต:
ส่วน Mfr #
เอกสารข้อมูลสินค้า:
คำอธิบาย:
DIODE ZENER 5.1V 500MW SOD123
3D Model Icon
MMSZ5V1T1G สเปค
แอตทริบิวต์ผลิตภัณฑ์
ค่าแอตทริบิวต์
ผู้ผลิต
อนุกรม
บรรจุ ภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์
Active
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (Nom) (Vz)
5.1 V
พิกัดความเผื่อ
?%
กำลัง - สูงสุด
500 mW
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
60 Ohms
กระแส - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
2 μA @ 2 V
แรงดันไฟฟ้า - ไปข้างหน้า (Vf) (สูงสุด) @ ถ้า
900 mV @ 10 mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-55 ℃ ~ 150 ℃