หน้าแรก  /  การแยกอุปกรณ์กึ่งตัวนํา  /  ไดโอด - วงจรเรียงกระแส - อาร์เรย์  /  Vishay BAS70-04-HE3-08
BAS70-04-HE3-08
Active Icon Active - DIODE MODULE 70V 200MA SOT23
BAS70-04-HE3-08
BAS70-04-HE3-08
Vishay
ผู้ผลิต:
ส่วน Mfr #
เอกสารข้อมูลสินค้า:
คำอธิบาย:
DIODE MODULE 70V 200MA SOT23
3D Model Icon
BAS70-04-HE3-08 สเปค
แอตทริบิวต์ผลิตภัณฑ์
ค่าแอตทริบิวต์
ผู้ผลิต
อนุกรม
Automotive, AEC-Q101
บรรจุ ภัณฑ์
Tape & Reel (TR)
สถานะผลิตภัณฑ์
Active
การกำหนดค่าไดโอด
1 Pair Series Connection
ประเภทไดโอด
Schottky
แรงดันไฟฟ้า - DC Reverse (Vr) (สูงสุด)
70 V
กระแส - ค่าเฉลี่ยที่เรียงกระแส (Io) (ต่อไดโอด)
200mA (DC)
แรงดันไฟฟ้า - ไปข้างหน้า (Vf) (สูงสุด) @ If
1 V @ 15 mA
ความเร็ว
Small Signal =< 200mA (Io), Any Speed
เวลาการกู้คืนแบบย้อนกลับ (trr)
5 ns
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
100 nA @ 50 V
อุณหภูมิในการทำงาน - ทางแยก
125 ℃ (Max)